Haɓaka haɓakar filastik mai haɗawa

Daga cikin abubuwa da yawa na masu haɗawa, filastik shine ya fi kowa, akwai samfuran haɗin da yawa za su yi amfani da filastik wannan kayan, don haka kun san menene ci gaban haɓakar filastik mai haɗawa, mai zuwa yana gabatar da yanayin haɓakar kayan haɗin gwal.

Haɓaka haɓakar robobi masu haɗawa galibi suna da alaƙa da abubuwa bakwai: babban kwarara, ƙarancin halayen dielectric, buƙatar launi, hana ruwa, juriya na dogon lokaci, kariyar muhalli, da bayyana gaskiya, kamar haka:

1. Babban kwararar filastik mai haɗawa

Halin ci gaban yau na manyan haɗe-haɗe na zafin jiki shine: ma'auni, babban madaidaicin madaidaicin wargin, ultra high flow low warpage.A halin yanzu, manyan masana'antun haɗin gwiwar ƙasashen waje suna gudanar da bincike kan kwararar ruwa mai ƙarfi, ƙananan kayan yaƙi, kodayake kayan yau da kullun na fasahar cikin gida kuma na iya biyan buƙatu.Koyaya, yayin da ƙarar samfurin mai haɗawa da nisa tsakanin tashoshi ya zama ƙarami, haka nan ya zama dole don kayan haɗin don samun ruwa mai yawa.

2. Low dielectric halaye na connector roba

Duk wanda ke da ɗan ƙaramin ilimin samfuran lantarki ya san cewa saurin watsawa a cikin na'urorin lantarki yana da matukar mahimmanci (gudun watsawa yana sauri da sauri), kuma don haɓaka saurin watsawa, ana samun ƙarin samfuran mita mai ƙarfi (mafi girma). mafi girma da mafi girma mita), kuma akwai kuma buƙatun don dielectric akai-akai na kayan.A halin yanzu, kawai LCP na mai haɗa kayan zafi mai zafi zai iya biyan bukatun dielectric akai-akai <3, sannan SPS ya biyo baya, amma har yanzu akwai rashin amfani.

3. Bukatun launi don filastik mai haɗawa

Saboda ƙarancin bayyanar kayan haɗin haɗi, yana da sauƙi don samun alamun kwarara, kuma aikin rini ba shi da kyau sosai.Sabili da haka, yanayin ci gaba na LCP yana kula da zama mai haske a cikin bayyanar, mai sauƙi don daidaita launi, kuma baya canza launi a lokacin babban tsarin zafin jiki, wanda zai iya biyan bukatun abokan ciniki don launi samfurin.

4. Mai hana ruwa mai haɗin filastik

Wayoyin hannu na yau da sauran samfuran 3C suna da buƙatu masu girma da yawa don hana ruwa, kamar samfurin iPhone X mai hana ruwa da aka saki kwanan nan shima yana ɗaya daga cikin abubuwan da ya fi dacewa da shi, don haka shaharar samfuran lantarki a nan gaba a cikin ruwa ba zai ƙara girma ba.A halin yanzu, babban amfani da rarrabawa da haɗin silicone don cimma manufar hana ruwa.

5. Dogon zafin jiki na juriya na filastik mai haɗawa

Robas masu haɗawa ba su da juriya (zazzabi na amfani na dogon lokaci 150-180 °C), juriya mai rarrafe (125 °C/72hrs ƙarƙashin kaya), kuma sun cika buƙatun ESD (E6-E9) a babban yanayin zafi.

6. Bio-muhalli kariya na connector roba

Saboda matsalolin zamantakewa da muhalli, gwamnati a yau tana ba da shawarar cewa masana'antun masana'antu na iya amfani da kayan da ba su dace da muhalli don samarwa, don haka yawancin abokan ciniki suna da wannan buƙatu don ko samfuran haɗin haɗin suna amfani da bioplastics masu dacewa da muhalli don samarwa da sarrafawa.Misali: kayan da ake amfani da su (masara, man kasko, da sauransu) ko kayan da aka sake sarrafa su, saboda kayayyakin da aka yi daga kayan halitta ko na muhalli na iya karba daga gwamnati da sauran mutane.

7. Bayyanar filastik mai haɗawa

Wasu abokan ciniki suna samar da samfuran lantarki waɗanda ke son samfurin ya kasance a bayyane, alal misali, zaku iya ƙara LED a ƙasa don yin haske mai nuna alama ko don kyan gani.A wannan lokacin, wajibi ne a yi amfani da robobi masu tsayayya da zafi mai zafi.

Suzhou Suqin Electronic Technology Co., Ltd. ƙwararren mai rarraba kayan lantarki ne, cikakkiyar sana'ar sabis wanda ke rarrabawa da sabis na kayan lantarki daban-daban, galibi tsunduma cikin masu haɗawa, masu sauyawa, firikwensin, ICs da sauran kayan lantarki.

1


Lokacin aikawa: Nuwamba-16-2022